Địa chỉ: 758 Lê Thánh Tôn, P. Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Email: phongchaysaoxanh@gmail.com
Mạng xã hội:Bình bột ABC 4Kg Dragon
| Công suất chữa cháy | - 55B,C |
| Sức chứa | - 4±0.08 kg |
| Chiều cao/ Đường kính | - 45cm/14cm |
| Hợp chất chữa cháy | - Bột ABC |
| Thời gian phun tiêu chuẩn | - ≥ 9s |
| Phạm vi phun | - ≥ 3m |
| Nhiệt độ hoạt động tốt nhất | - 20~55 oC |
| Áp suất vận hành | - 1.5 Mpa |
| Thử nghiệm qua nước | - 2.5 Mpa |
| Quy cách đóng gói | - 2 bình / thùng |
| Trọng lượng bột chữa cháy | - 4kg |
| Trọng lượng tổng | - 5.5kg |
| Xuất xứ | - Việt Nam |
| Trạng thái | - Còn hàng |
| Tham khảo thêm BÌNH CHỮA CHÁY hãng khác: |
| YAMATO PROTECH TOMOKEN FIRE START TRUNG QUỐC |