Địa chỉ: 758 Lê Thánh Tôn, P. Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Email: phongchaysaoxanh@gmail.com
Mạng xã hội:Đèn Exit Kentom
| Tên | Đèn Exit Kentom KT-610(KT-620) |
| Chế độ hoạt động | - Liên tục |
| Loại bóng | - Led owan |
| Nguồn cung cấp | - 220~240V/50-60Hz |
| Pin LI-ON | - 3.7V 2000 mAh |
| Dòng điện sạc | - 60 mA |
| Sạc | - Tự động |
| Thời gian sạc | - 24 giờ |
| Thời gian thắp sáng | - 3giờ |
| Xuất xứ | - Việt Nam |
| Tính năng | - Dùng để chỉ dẫn thoát nạn khi có sự cố xảy ra |
| Bảo hành | - 12 tháng |
| Trạng thái | - Còn hàng |
| Liên hệ | 0975618114 - 0868616169 |
Tham khảo thêm: Đèn chiếu sáng sự cố
Tham khảo thêm : Thiết bị phòng nổ