Địa chỉ: 758 Lê Thánh Tôn, P. Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Email: phongchaysaoxanh@gmail.com
Mạng xã hội:Đèn Exit Paragon
| Tên | Đèn Exit Paragon PEXF23SC-G2 |
| Chế độ hoạt động | - Liên tục |
| Loại bóng | - LED |
| Nguồn cung cấp | - 220~240V/50-60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10~40°C |
| Công suất tiêu thụ | - <2W |
| Loại Pin | - Ni-Cd 1.2V 900mAh) |
| Bộ hiển thị sạc | - Đèn báo màu đỏ |
| Thời gian sạc | - 24 giờ |
| Thời gian hoạt động của ắc quy | - 3 giờ |
| Chức năng an toàn | - Tự ngắt mạch khi nạp đủ |
| Xuất xứ | - Việt Nam |
| Tính năng | - Dùng để chỉ dẫn thoát nạn khi có sự cố xảy ra |
| Bảo hành | - 12 tháng |
| Trạng thái | - Còn hàng |
| Liên hệ | 0975618114 - 0868616169 |
Tham khảo thêm: Đèn chiếu sáng sự cố
Tham khảo thêm : Thiết bị phòng nổ