Địa chỉ: 758 Lê Thánh Tôn, P. Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Email: phongchaysaoxanh@gmail.com
Mạng xã hội:Đèn Exit Rạng Đông
| Tên | Đèn Exit Mica Rạng Đông D CD01 |
| Xuất xứ | - Việt Nam |
| Điện áp | - AC220V.50-60Hz |
| Nguồn sáng | - Bóng đèn LED |
| Công suất | - 2,2W |
| Thời gian chiếu sáng | - 180 phút |
| Thời gian nạp sạc | - 20h |
| Kích thước (DxRxC) | - 370x25x202 mm |
| Dung lượng pin | - 400 mAh |
| Tính năng | - Dùng để chỉ dẫn thoát nạn khi có sự cố xảy ra |
| Bảo hành | - 12 tháng |
| Trạng thái | - Còn hàng; Mới 100% |
| Liên hệ | 0975618114 - 0868616169 |
Tham khảo thêm: Đèn chiếu sáng sự cố
Tham khảo thêm : Thiết bị phòng nổ