Địa chỉ: 758 Lê Thánh Tôn, P. Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Email: phongchaysaoxanh@gmail.com
Mạng xã hội:Đèn sự cố Hàn Quốc
| Tên | Đèn sự cố Himax |
| Xuất xứ | - Hàn Quốc |
| Điện áp | - AC220V.50-60Hz |
| Nguồn sáng | - Bóng đèn LED |
| Công suất | - 2W |
| Thời gian chiếu sáng | - 120 phút |
| Thời gian nạp sạc | - ≥30h |
| Kích thước | - W260mm x H217mm x D55mm |
| Khối lượng | - 592g |
| Tính năng | - Dùng để chỉ dẫn thoát nạn khi có sự cố xảy ra |
| Bảo hành | - 06 tháng |
| Trạng thái | - Còn hàng; Mới 100% |
| Liên hệ | 0975618114 - 0868616169 |