Địa chỉ: 758 Lê Thánh Tôn, P. Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Email: phongchaysaoxanh@gmail.com
Mạng xã hội:Đèn sự cố Paragon PEMA21SW
| Tên | Đèn chiếu sáng sự cố Paragon PEMA21SW |
| Chế độ hoạt động | - Không liên tục |
| Loại bóng | - LED |
| Nguồn cung cấp | - 220~240V/50-60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~40°C |
| Công suất tiêu thụ | - 2 x 1W |
| Loại Pin | - Ni-Cd (3.6V 1.8Ah) |
| Bộ hiển thị sạc | - Đèn báo màu đỏ |
| Thời gian sạc | - ~24 giờ |
| Thời gian hoạt động của ắc quy | - >2 giờ |
| Sạc | - Tự động |
| Xuất xứ | - Việt Nam |
| Tính năng | - Dùng để chỉ dẫn thoát nạn khi có sự cố xảy ra |
| Bảo hành | - 12 tháng |
| Trạng thái | - Còn hàng |
| Liên hệ | 0975618114 - 0868616169 |
Tham khảo thêm: Đèn chiếu sáng sự cố
Tham khảo thêm : Thiết bị phòng nổ
Mô tả